%%LNG_LoadingPleaseWait%%
DANH MỤC SẢN PHẨM
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
tư vấn mua hàng

Tiến Hùng
Skype Me™!
  • phone icon 0917.122.636 - 04(62).597.828

  • Thành Đạt
    Skype Me™!
  • phone icon  0937.045.686 - 0462.597.828

  • Hoàng Dũng
    Skype Me™!
  • phone icon  0969.878.586 - 0462.597.828
  • MÁY THU CÔNG SUẤT QUANG MYWAY MW3203

    • Máy thu công suất quang MW3203
    Giá:
    6.650.000đ
    Số lượng:
    Giá bán niêm yết trên Website là giá phải tính thuế VAT. Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật
    Hỗ trợ khách hàng :

    - Hà Nội : SIEUTHIMAYDO.NET ship miễn phí tận nơi, quý khách hàng nhận hàng và thanh toán cho nhân viên giao nhận

    - TPHCM và Tỉnh Thành Khác : SIEUTHIMAYDO.NET áp dụng phương thức “Hàng về tận nhà, An tâm thanh toán” thông qua Công ty chuyển phát nhanh trên toàn quốc, thời gian nhận hàng từ 12h-48h .


    - Hãy gọi : 0917.122.636 hoặc 0969.878.586

    Mô tả sản phẩm

    Máy đo công suất quang Myway MW3203

    – Máy đo công suất quang cầm tay MW3203 là thiết bị đo công suất quang đa năng với phạm vi bước sóng đo từ 800nm đến 1600nm.

    – Các bước sóng cố định 850nm, 980nm, 1310nm và 1550nm đáp ứng việc đo kiểm hệ thống cáp quang nhanh và chính xác với các tính năng

    – Hiển thị độ phân giải cao

    – Có thể đo tín hiệu ngõ ra với các loại đơn vị: nW, µW, dB và dBm

    – Hiển thị tuyến tính và phi tuyến

    – Màn hình hiển thị lớn giúp cho việc đọc kết quả dễ dàng

    – Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, tiêu thụ năng lượng ít và dễ dàng xách tay khi di chuyển

    Đặc tính kỹ thuật

    Model

    MW3203A

    MW3203D

    Dải công suất thu (dBm)

    -70 ~ +3 dBm

    -30 ~ +30 dBm

    Bước sóng (nm)

    800 ~ 1650nm

    Kiểu thu

    InGaAs

    Dải bước sóng

    850, 980, 1310, 1550nm

    Độ chính xác

    ± 5%

    Độ phân giải mức thu

    1% hoặc 0.01dB

    Đầu nối quang

    Chuẩn FC/PC (hoặc có thể chọn FC, ST, SC)

    Nguồn cung cấp

    Pin nạp Li-ON 9V, nguồn nạp 220VAC

    Thời gian làm việc

    28 giờ liên tục với Pin nạp

    Nhiệt độ hoạt động

    -10°C ~ +60°C

    Độ ẩm

    0-95%

    Kích thước

    152 x 76 x 26 mm

    Trọng lượng

    250g

    – Hãng sản xuất: Myway Electronics

    – Bảo hành: 2 năm

    Viết nhận xét của bạn cho sản phẩm này

    Bình chọn sản phẩm

    Sản phẩm này chưa có nhận xét nào. Hãy trở thành người đầu tiên nhé!